Galib Malik Ramathan

Current Address:


1626 Weston Road Unit B1 Toronto, Ontario, M9N 1T9, Canada
Tel: (416) 901-1168
Fax (647) 349-1160



Banking Info:


Bank of Montreal 1939 Weston Road Toronto, Ontario, M9N 1W8, Canada Bank Account # 3970-163 Transit # 04102 Institution # 001 Swift code BOFMCAM2 1939 Weston Road Toronto, Ontario, M9N 1W8, Canada

Ambaye Ni Mei Concern

My Dear Brothers / Dada katika Uislamu Assalamu Alaikum wa Rahmatullahi-wa-Barakathu Jina langu ni Galib Ramathan. Mimi alizaliwa mjini Mogadishu, Somalia tarehe 1 Januari 1981. Mimi ni kutoka familia maskini Muslim. Nina tatizo na mimi haja ya baadhi ya msaada kutoka kwa ndugu na dada zangu Waislamu. Na mimi sasa raia wa Canada. Mimi ni kutoka familia za kipato cha chini na katika haja ya msaada wa kifedha. Mimi ni mgonjwa na wanaosumbuliwa na ugonjwa kuitwa Schizophrenia akili; Mimi ni hawawezi kufanya kazi au kwenda shule kwa sababu ya ugonjwa huu. Hivi sasa, I am kuchukua dawa na katika huduma ya daktari wa familia katika Toronto, Ontario. Afya yangu alikuwa walioathirika na vita vya wenyewe kwa wenyewe Somalia nilipokuwa na umri wa miaka kumi na siku yake kuzorota kwa siku. Nimekuwa mgonjwa kwa kipindi cha miaka 23 tangu mwaka 1991. Mimi ni kihisia walemavu kutokana na vita vya wenyewe kwa wenyewe nchini Somalia. Leo mimi si katika afya njema. Hivi sasa, Mimi wanaoishi katika Toronto kwa kipindi cha miaka 20 tangu mwaka 1994, na mimi mwenyewe na wanachama hakuna familia. Familia yangu ni katika Afrika Mashariki Dar-Es Salaam, Tanzania, nimekuwa mbali na familia yangu tangu mwaka 1994, sisi walikuwa kutengwa kwa sababu ya vita vya wenyewe kwa wenyewe nchini Somalia. Nimeamua kuhamia Dar-Es Salaam, Tanzania kudumu kujiunga na familia yangu. Mimi kamwe alichukua dawa katika maisha yangu wakati mimi nilikuwa katika Afrika haijalishi sehemu gani ya Afrika. Sasa kama mimi kurejea Tanzania tatizo la afya binafsi yangu itakuwa sana kuboresha. Mimi kujisikia vizuri zaidi. Sasa tatizo mimi ni mimi hawana fedha za kutosha kuishi huko, tafadhali si kuangalia fedha kuangalia afya nami kupata kwamba ni jambo muhimu sana. Mimi naenda Tanzania ili kuboresha hali yangu ya afya. Mimi ni frustrated, lonely na huzuni wanaoishi katika Canada peke yake bila familia yangu siwezi kula vizuri na siwezi kulala kwa sababu ya dhiki, naamini itakuwa mbali katika Tanzania na familia yangu kama mimi ni mgonjwa na wanaweza kuchukua huduma ya yangu. Naamini kwa dhati afya yangu kuboresha na familia yangu karibu, Mimi aliishi katika Dar-Es Salaam, Tanzania kwa miaka mingi kabla ya kuja Canada na wakati kwamba nilikuwa na afya na mimi kamwe mateso kutokana na ugonjwa au ugonjwa Alhamdulillah. Mimi ni katika haja ya msaada wa kifedha ili kusonga nyuma Tanzania, kama mimi hawawezi kufanya kazi kutokana na ugonjwa wangu na siwezi kuishi katika Afrika kama hakuna shirika au serikali ambayo inaweza kusaidia yangu kifedha. Napenda kuwa bora zaidi kwa afya wangu busara kimwili na kiakili nami kweli kupendwa kwa ajili ya msaada wowote kwamba naweza kupata kutoka kwenu. Kama mimi kukumbuka jinsi sisi aliishi katika Tanzania wakati mwingine mimi kilio. Mimi ni katika haja ya haraka msaada na tafadhali jaribu kusaidia mimi bora unaweza. Tafadhali jaribu kunisaidia kama kiasi kama unaweza Leo sina maisha katika nchi hii. Mimi wanatumia kufikiri kuhusu mwenyewe ya kutojua nini cha kufanya. Ningependa kufikia maisha bora pamoja na uhuru. Ningependa kuolewa na mwanamke mmoja wa Kiislamu kutoka Somalia ambaye anaishi katika Dar-Es Salaam, Tanzania. Ningependa kuwa na familia yangu mwenyewe huko. Sasa tatizo mimi ni mimi si kuwa na uwezo wa kupata fedha za kutosha kuishi huko. Siwezi kuishi katika Afrika bila msaada wowote. Tanzania ni nchi maskini hata hivyo kila mtu ni furaha na afya hakuna wasiwasi kuhusu kitu chochote kwa sababu hakuna stress, kuchanganyikiwa na huzuni. Nina hisia kali kurejea Tanzania kwa ajili ya mema. Ninaomba yoyote Zakat. Chochote Zakat unaweza kumudu Tafadhali amana katika akaunti hii Bank juu ya barua hii pia unaweza kutuma mimi hundi kwa jina langu juu yake katika mahali juu juu ya barua hii kama haraka iwezekanavyo. Watu Muslim wanatakiwa kusaidiana wakati ndugu wengine ni katika haja. Mtume wetu Muhammad (SAW) anasema kuwa na huruma juu ya wale juu ya nchi; Na Mwenyezi Mungu atamrehemu wewe? Tafadhali sababu nilipowatuma barua hii ni basi wewe kujua kuhusu hali yangu kama ndugu Waislamu. Anyway unaweza kunisaidia itakuwa kupendwa sana. Tafadhali wala kupuuza mimi kwa muda mrefu kama sisi ni ndugu Waislamu na dada. Tafadhali jaribu kunisaidia kadri can. Tafadhali kuchangia kwangu kwa ukarimu na huruma, Kiasi chochote cha fedha kwamba naweza kupata itakuwa appreciated na mimi kuomba kwa ajili yenu na kwa ajili yangu kwa ajili ya Mungu kwa kufanya ni rahisi kwa ajili yangu na kubariki yeyote atakuwa tayari kusaidia mimi, malipo yao na kufanya ni rahisi juu yao katika dunia hii na Akhera? Mimi si kuwa hawawezi kuishi Tanzania bila msaada. Tafadhali jaribu bora yako ili kusaidia yangu. Mimi kupata huzuni kama hali ya hewa ni baridi mno hasa wakati wintertime lakini African msimu daima ni majira hakuna baridi katika Afrika. hali ya hewa katika Tanzania ni nzuri na mimi itakuwa kazi zaidi tofauti na hapa siwezi kusimama msimu wa baridi na zaidi mimi kukaa ndani ya ghorofa yangu kutokana na baridi mimi kupata zaidi alisisitiza nje na huzuni. Kama una maswali yoyote tafadhali usisite kuwasiliana na mimi haraka iwezekanavyo na habari njema. Tafadhali kufanya kazi kwa bidii Mimi ni kusubiri kwa ajili yenu. Najisikia huzuni na furaha na mimi kuhisi upweke. Napenda karibu na familia yangu. Mimi ni mipango ya kwenda Dar-Es Salaam, Tanzania juu ya Desemba 31, 2018 kwa ajili ya mema Insha-Allah. Nina furaha kwenda Tanzania kuwa na familia yangu. I miss familia yangu na mimi miss nyumbani. Nahitaji msaada wako na ingekuwa wewe tafadhali nisaidie katika hali hii? Ningependa kuwa na nafasi ya kuishi kwa furaha na uzoefu hakuna kuchanganyikiwa kutokana na ugonjwa wangu. Mimi ni tamaa sana kwa msaada wako. Kama huna msaada kwangu, nani? Asante na Mwenyezi Mungu na awabariki wewe na familia yako Jazak Allah Khayran Wako mwaminifu Galib Ramathan