Galib Malik Ramathan

Current Address:


1626 Weston Road Unit B1 Toronto, Ontario, M9N 1T9, Canada
Tel: (416) 901-1168
Fax (647) 349-1160



Banking Info:


Bank of Montreal 1939 Weston Road Toronto, Ontario, M9N 1W8, Canada Bank Account # 3970-163 Transit # 04102 Institution # 001 Swift code BOFMCAM2 1939 Weston Road Toronto, Ontario, M9N 1W8, Canada

Dada katika Uislamu

Assalamu Alaikum wa rahmatullahi-wa-Barakathu Jina langu ni Galib Ramathan. Mimi alizaliwa katika Mogadishu, Somalia juu ya Januari 1, 1981 Mimi ni kutoka familia maskini Muslim. Nina tatizo na mimi haja ya baadhi ya msaada kutoka kwa ndugu na dada zangu Waislamu. Na mimi sasa raia wa Canada. Mimi ni kutoka familia za kipato cha chini na katika haja ya msaada wa kifedha. Mimi ni mgonjwa na mateso kutoka ugonjwa wa akili aitwaye dhiki; Mimi ni hawawezi kufanya kazi au kwenda shule kwa sababu de Esta ugonjwa. Hivi sasa, I am kuchukua dawa na katika huduma ya daktari wa familia katika Toronto, Ontario Afya yangu alikuwa walioathirika na vita vya wenyewe kwa Somalia katika Nilipokuwa na umri wa miaka kumi na siku yake kuzorota kwa siku. Nimekuwa mgonjwa kwa miaka 22 iliyopita tangu mwaka 1991 Leo mimi si katika afya njema. Afya yangu ni mbaya. Najisikia huzuni na furaha na mimi kuhisi upweke.   Hivi sasa, Mimi wanaoishi katika Toronto kwa kipindi cha miaka 19 na mimi mwenyewe na wanachama hakuna familia. Familia yangu ni katika East Africa Dar es Salaam, Tanzania, nimekuwa mbali na familia yangu tangu mwaka 1994; Sisi Walikuwa kutengwa sababu ya vita vya wenyewe kwa katika Somalia. Nimeamua kuhamia Dar es Salaam, Tanzania kudumu kujiunga na familia yangu, mimi kamwe alichukua dawa katika maisha yangu Nilipokuwa katika Afrika haijalishi sehemu gani ya Afrika. Sasa kama mimi kurejea fimbo yangu tatizo la afya Tanzania kuboresha ongezeko sana. Mimi kujisikia vizuri zaidi. Mimi naenda Tanzania ili kuboresha hali yangu ya afya. Mimi ni frustrated, lonely na huzuni wanaoishi katika Canada peke yake bila familia yangu siwezi kula vizuri na siwezi kulala kwa sababu ya dhiki, naamini itakuwa mbali katika Tanzania na familia yangu kama mimi ni mgonjwa na wao I inaweza kuchukua huduma ya yangu. Naamini kwa dhati afya yangu kuboresha kuboresha na familia yangu kote; Mimi aliishi katika Dar es Salaam, Tanzania kwa miaka mingi kabla ya kuja Canada na wakati huo nilikuwa na afya na mimi kamwe mateso kutoka kwa ugonjwa wowote au ugonjwa Alhamdulillah. Mimi ni katika haja ya msaada wa kifedha ili kusonga nyuma Tanzania, kama mimi hawawezi kufanya kazi kutokana na ugonjwa wangu na siwezi kuishi katika Afrika kama hakuna wakala wa serikali au Hiyo inaweza kusaidia mimi kifedha.   Mimi itakuwa bora zaidi kwa afya yangu ya kimwili na kiakili busara mimi mapenzi ya kweli kupendwa kwa ajili ya msaada wowote Hiyo naweza kupata kutoka kwenu. Mimi ni katika haja ya haraka tafadhali jaribu kuunga mkono na kusaidia yangu bora unaweza. Tafadhali wala kupuuza mimi kwa muda mrefu kama sisi ni ndugu Waislamu na dada. Tafadhali kujaribu kusaidia mimi kama vile unaweza.   Leo sina maisha katika nchi hii. Mimi wanatumia kufikiri kuhusu mwenyewe ya kutojua nini cha kufanya. Ningependa kufikia maisha bora kama vizuri kama uhuru. Sasa tatizo mimi ni mimi don 't kuwa na fedha za kutosha kuishi huko. Mimi ni msaada duni za jamii katika Canada. Mimi kuwa na tatizo hili kwa miaka kadhaa kutafuta msaada. Tanzania ni nchi maskini hata hivyo kila mtu ni furaha na afya hakuna mtu ana wasiwasi kuhusu kitu chochote kwa sababu hakuna stress, kuchanganyikiwa na huzuni. Nilikuwa kuishi katika Dar es Salaam, Tanzania kwa miaka 19 iliyopita kabla ya mimi kufika katika Canada Kwamba wakati mimi nilikuwa na afya na nguvu lakini sasa mimi si. Kama mimi kukumbuka jinsi sisi aliishi katika Tanzania: wakati mwingine mimi kulia. Nina hisia kali kurejea Tanzania kwa ajili ya mema. Mimi Kuomba msaada wowote wa kifedha kuhamia Tanzania kuishi huko. Mimi Kuomba yoyote Zakat. Chochote unaweza kumudu Tafadhali Zakat Katika Hii Bank amana akaunti juu de Esta ya mbili Pia unaweza kutuma mimi hundi kwa jina langu juu yake katika anwani hapo juu juu ya Juu ya barua hii. Haijalishi kama wewe ni Waislamu au zisizo Muslim Tafadhali sababu nilipowatuma barua hii ni basi wewe kujua kuhusu hali yangu kama ndugu wa Kiislamu. Njia yoyote unaweza kunisaidia itakuwa kupendwa sana. Kiasi chochote cha fedha kwamba naweza kupata itakuwa appreciated na mimi nitawaombea ninyi na mimi mwenyewe kwa Mungu ili iwe rahisi kwa ajili yangu na kubariki yeyote atakuwa tayari kusaidia mimi, malipo yao na kufanya ni rahisi juu yao katika dunia hii na Tangu sasa? Mimi kupata huzuni kama hali ya hewa ni baridi pia Hasa wakati wa wintertime lakini African msimu daima ni majira ya joto hakuna baridi katika Afrika. Leo mimi si wanaoishi katika mahali sahihi katika wakati huu Hiyo ina maana mimi si kuishi katika nchi za Kiislamu. Tanzania ni msikiti kila kona na wewe kusikia maombi. Tanzania ni nchi ya amani. Uislamu anayejali sana kwa ajili ya Kudumisha kiwango cha juu cha mshikamano wa kijamii na nguvu Miongoni mwa wanachama wa jamii. Ni inakwenda bila kusema kwamba matumizi ya fedha matendo ya hisani, kuwasaidia wasiojiweza, kama vile, kupunguza maumivu ya shida na kusaidia Wale ambao ni katika haja itakuwa juu yao katika dunia na Akhera. Safwan bin Salim kuhusiana Hiyo nabii alisema; mtu yeyote ambaye inaonekana baada ya kazi na kwa mjane na mtu maskini ni kama shujaa kupigana kwa ajili ya Njia ya Mwenyezi Mungu, au kama mtu mfunga wakati wa mchana na usiku anaomba zote (Bukhari) Anas kuhusiana Hiyo nabii alisema; kama wapo mimea Muslim kitu au hupanda mbegu kutoka Mwanamume yupi, au ndege anakula wanyama, ni makosa upendo kwa ajili yake. (Bukhari, Muslim) Abu Hurairah (Mwenyezi Mungu Kuwa radhi naye) Taarifa; nabii (SAW) akasema, moja ambao inajitahidi kusaidia wajane na masikini ni kama anayepigana katika Njia ya Mwenyezi Mungu, msimuliaji alisema; Hiyo nadhani yeye (Mtume (SAW) Pia aliongeza; Je, mimi kuhusu yeye kama moja ambaye anasimamia (sala bila kupumzika kama mmoja ambaye kuchunguza kwa haraka Kuendelea (Al-Bukhari) Hali ya hewa katika Tanzania ni nzuri na mimi itakuwa kazi zaidi tofauti na hapa siwezi kusimama msimu wa baridi na zaidi mimi kukaa ndani ya nyumba yangu kutokana na baridi mimi kupata zaidi alisisitiza nje na huzuni. Nina furaha sana na kwenda nyuma ya Dar es Salaam, Tanzania kuwa na familia yangu. I miss familia yangu na mimi miss nyumbani. Kama una maswali yoyote tafadhali usisite kuwasiliana na mimi kama haraka iwezekanavyo. Mimi ni mipango ya kwenda Dar es Salaam, Tanzania juu ya Desemba 31, 2015 Insha-Allah. ungependa karibu na familia yangu. Mimi ni frustrated wanaoishi katika Canada peke yake bila familia yangu. Mimi wanahitaji msaada wako na ingekuwa wewe tafadhali nisaidie katika hali hii? Napenda kuwa na nafasi ya kuishi kwa furaha na uzoefu hakuna kuchanganyikiwa kutokana na ugonjwa wangu. Mimi ni kukata tamaa sana kwa msaada wako. Kama huna msaada kwangu, nani? Asante na Mwenyezi Mungu na awabariki wewe na familia yako. Jazak Allah Khayran Wako kweli, Galib Ramathan